Halayen geometric na ɓangaren bututun ƙarfe mai girman diamita

(1) Haɗin haɗin gwiwa ya dace da walƙiya kai tsaye, kuma baya buƙatar wucewa ta farantin node ko wasu sassan haɗin gwiwa, wanda ke adana aiki da kayan aiki.

(2) Idan ya cancanta, ana iya zuba siminti a cikin bututu don samar da wani abu mai haɗaka.

(3) Halayen geometric na sashin bututu suna da kyau, bangon bututu yana da bakin ciki gabaɗaya, ana rarraba kayan sashin a kusa da centroid, radius na gyration na sashin yana da girma, kuma yana da ƙarfin torsional rigidity;a matsayin matsawa, matsawa, da kuma sassan lankwasa bidirectional, Ƙarfin ƙarfinsa ya fi girma, kuma daidaitattun bututun da aka yi sanyi da kuma daidaitattun ma'auni na giciye sun fi na wurare masu zafi budewa.

(4) Siffar ta fi kyau, musamman bututun bututun da ya ƙunshi membobin bututun ƙarfe, babu haɗin haɗin gwiwa da yawa, kuma jin zamani yana da ƙarfi.

(5) Dangane da halayen anti-hydrodynamic, ɓangaren giciye na zagaye na zagaye ya fi kyau, kuma tasirin iska da ruwa yana raguwa sosai.Sashin bututun rectangular yayi kama da sauran sassan buɗaɗɗe ta wannan fannin.

(6) Manyan bututun ƙarfe na ƙarfe suna da rufaffiyar giciye;lokacin da matsakaicin matsakaicin kauri da yanki na giciye sun kasance iri ɗaya, wurin da aka fallasa shi ne kusan 50% zuwa 60% na ɓangaren ɓangaren buɗewa, wanda ke da amfani ga rigakafin lalata kuma yana iya adana kayan shafa.


Lokacin aikawa: Yuli-15-2021