Mafi kyawun Kayayyakin Amfani Don Maganin Ruwa da Ruwa

Ci gaba da kula da ruwa da ababen more rayuwa na ci gaba da zama ƙalubale domin akwai tsofaffin tsarin da ke lalacewa kuma sun zama na zamani.Don magance waɗannan batutuwan gyarawa, injiniyoyi da masu fasaha dole ne su ɗauki sabbin fasahohi waɗanda ke ba da ƙarin shigarwar tattalin arziƙi, tsayin daka da rage jimlar farashin sake zagayowar rayuwa.Alhamdu lillahi, fasaha ta inganta tsarin kula da ruwa da ruwa a cikin shekaru 50 da suka gabata.

 

Me yasa yakamata ku Maye gurbin Tsarin Ruwa da Ruwan Sharar Ku

Tsohuwar ruwa da tsarin ruwa na iya kasawa da haifar da bala'i na muhalli.A haƙiƙa, kamfanonin masana'antu da gundumomi da suka kasa magance ruwa da ruwa yadda ya kamata na iya cutar da muhalli duka kuma su sa mutane su yi rashin lafiya.Idan aka kama kamfanin ku ko hukumar gwamnati da rashin dacewar kula da ruwan sha zai iya sa a ci tarar ku dubbai idan ba miliyoyin daloli ba, an shigar da kara a kan ku ko kamfanin ku kuma a cikin matsanancin hali, ana iya yanke wa mutane hukuncin zaman gidan yari.

 

Amma Ta Yaya Zaku Zaba Mafi kyawun Tsarin Kula da Ruwan Ruwa Don Shukanku?

Akwai dalilai da yawa da za ku buƙaci yin la'akari da lokacin zabar tsarin kula da ruwa.Biyu daga cikin manyan su ne:

  • Menene halayen wurin samarwa?
  • Menene ka'idoji na gwamnati don fitarwa daga shuka?

 

Menene Ka'idodin Ka'idoji Don Fitar Daga Shuka?

Wannan yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da za a yi la'akari yayin kallon tsarin kulawa.Gundumomi daban-daban suna da dokoki daban-daban idan ana maganar sharar gida kuma yakamata a yi la'akari da su.

 

Ta Yaya Sharar Kayayyakin Kayan aikinku Ke Ƙaddara Madaidaicin Tsarin Kula da Ruwan Ruwa?

Babu shakka babban abu ɗaya wanda ke ƙayyade tsarin da za a yi amfani da shi shine ingancin kayan aikin da ake amfani da su a cikin tsarin.Amma ingancin ya wuce nau'in sassa ko ƙarfe da ake amfani da su.

Ga wasu muhimman tambayoyi da za a magance:

  • Shin tsarin yana sarrafa abincin da ke barin ruwa mai nauyi a cikin kayan halitta ko wasu kayan masarufi kamar mai da mai?
  • Shin tsarin ginin ya haɗa da kera karafa da ke gurɓata ruwan datti da ƙarafa irin su zinc, iron jan ƙarfe, gubar, da nickel?
  • Shin akwai babban matakan gurɓataccen ƙwayoyin cuta waɗanda ke buƙatar cirewa?

 

Sakin Ruwan Sharar gida cikin Muhalli

Idan wurin aikin ku yana shirin yin amfani da tsarin kula da ruwa ko sharar gida, kuna buƙatar bin tsarin kawar da gurɓataccen gurɓatacciyar ƙasa.

 

Fitar da Ruwan Shara zuwa cikin Karamar Hukumar

Ya kamata ku duba dokokin gundumar ku don sanin hanyar da ta dace don kafa tsarin ruwan sharar gida.

 

Zaɓuɓɓukan Bututun Maganin Ruwa

Yawancin tsarin ruwan sharar gida yana da bututu don haka yana da mahimmanci.Karfe na carbon da bakin karfe sun kasance mafi kyawun kayan aikin ruwa da sharar gida saboda dorewa da ƙarfinsu.

 

Yanayi na Waje a Tsarin Kula da Ruwa

Tun lokacin da aka shigar da ruwa mai yawa da tsarin kula da ruwa a waje, dole ne a yi la'akari da tasirin abubuwan yanayi kamar dusar ƙanƙara, iska da hasken rana akan kayan.

 

 


Lokacin aikawa: Mayu-23-2022